Link alternatif AsianBookie.com: | asianbookie6.com |  asianbookie.uk | (Bookmark CTRL+D)

SBOTOP

bet365 - Best Live Odds on All Asian Handicaps. - SIGN UP NOW!

M88.com

Main Menu | Preferences | Search | Register | Log In

Registered Forum Members: 270890 and growing!

ALPHA88:วิเคราะห์บอลคู่ เลสเตอร์ vs เปรสตัน คืนนี้ - AsianBookie.Com Forums

AsianBookie Thailand 
 Main Menu > AsianBookie Thailand > ALPHA88:วิเคราะห์บอลคู่ เลสเตอร์ vs เปรสตัน คืนนี้

» CHAT Now! «  [ 332 Chatters Online ]
Search | Register | Log In
 ( Page 1 )  Go to Last Post    
Posted By Topic: ALPHA88:วิเคราะห์บอลคู่ เลสเตอร์ vs เปรสตัน คืนนี้       - Views: 20
seamai40
04-Oct 2023 Wednesday 12:27 PM (206 days ago)               #1
Junior Member

Tipsters
Championship:
Player has
not started

วิเคราะห์แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ คินนี้ 🔥

เลสเตอร์ 🆚 เปรสตัน นอร์ธเอนด์
เวลา 01:45 น.
นับว่าเป็นความท้าทายที่ค่อนข้างยากของทาง เปรสตัน ที่ล่าสุดพึ่งไปเเพ้ให่กับทาง เวสต์บรอม ถึง 4 ประตูต่อ 0 โดยท่านับจาก สถิติ เปรสตัน มีโอกาศทำประตูน้อยมากเทียบกับทางเวสต์บรอม
 ในขณะเดียวกัน เลสเตอร์ เองอยู่ในฟรอมที่เรียกได้ว่าน่ากลัวมากใน 5 นัดหลังสุดนี้เก็บชัยชนะไปถึง 4 ครัง พลาดท้าเเพ้ให้กับทาง ลิเวอร์พูล เพียงนัดเดียวเท่านั้น 
 โดยนัดที่ผ่านมา เลสเตอร์ บุกไปถล่ม แบล็คเบิร์น คาบ้านถึง 4 ประตูต่อ 1 สถิติการเจอกัน 5 นัดหลังสุดของทั่ง 2 ทีมครับก็ยังคงเป็น เลสเตอร์ ที่ยังมีทรงอยู่ครับผม
 เลสเตอร์ ชนะ 3 เสมอ 2 เปรสตัน เคยไม่ชนะเลสเตอร์เลยครับผม
 สภาพทีมล่าสุดของทั่ง 2 ทีมครับ
 เลสเตอร์เจ้าบ้าน เอนโซ่ มาเรสก้า คาดว่าจะยังคงเล่น 4-3-3 อยู่เหมือนเดิมครับโดยนัดนี้ครับตัวยิงหลักอย่าง เจมี่ วาร์ดี้ นั่งสำรอง คาดว่าน่าจะได้ลงครับ 
 เปรสตัน ไรอัน โลว์ โดย เปรสตัน ครับมีตัวเจ็บอยู่เเต่ผู้เล่นส่วยใหญ่หน้าเดิมครับ นำทัพมาโดย วิลล์ คีน ผู้รักษาประตู เฟรดดี้ วู๊ดแมน จะยืนเฝ้าเสาในนัดนี้ครับ

จากสถิติของทั้ง 2 ทีมคาดว่า เลสเตอร์  จะกำชัยในนัดนี้ได้โดยไม่ยากเย็นนักถึงเเม้ในช่วงเเรกจะไม่มี เจมี่ วาร์ดี้ มาลงเปิดตัวตั่งเเต่ต้นเกมครับเเต่หากรูปเกมเเย้ลง เอนโซ่ มาเรสก้า ปลับเปลี่ยนแผนอย่างเเน้นอนครับ  

ผลการแข่งขัน:  เลสเตอร์ ชนะ เปรสตัน

ค่า💧ดีที่สุด เคลียร์ไว
⚠️เสียบิลเต็มครั้งแsก รับเงินคืนฟรี!
👉🏻 Line : @alpha88info * มี@ด้วยนะ *

Like     
[Go Back to Top]
 Main Menu > AsianBookie Thailand > ALPHA88:วิเคราะห์บอลคู่ เลสเตอร์ vs เปรสตัน คืนนี้

Change Timezone:   

7. H_M ms

AsianBookie.com Forums Home | Back to AsianBookie.com

© Copyright 1998-2024 AsianBookie.Com - All rights reserved.
Advertise Feedback WAP Privacy Policy Terms of Service